ทีมเปตองหญิง คว้าเหรียญทอง
รุ่นอายุ 18 ปี ประเภทหญิงคู่ การแข่งขันกีฬา กรีฑานักเรียน นักศึกษา จังหวัดสงขลา ประจำปี 2563 “สงขลาเกมส์” ณ สนามเปตองมหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ ระหว่างวันที่ 4-6 กันยายน 2563 ฝึกซ้อมโดย โค้ชณรงค์ฤทธิ์ สมพงศ์ แล้วได้เป็นตัวแทนจังหวัดสงขลาไปแข่งขันต่อในระดับภาค ซึ่งจะจัดแข่งขัน ณ จังหวัดสตูลต่อไป
![](https://www.usp.ac.th/2020/wp-content/uploads/2020/09/118785829_3340822392669298_6755834414455461405_o.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/2020/wp-content/uploads/2020/09/118786349_3340822262669311_1990001536873396355_o.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/2020/wp-content/uploads/2020/09/118765984_3340822319335972_3014281367475103689_o.jpg)