บริจาคโลหิต
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุดมศึกษาพณิชยการร่วมกับสภากาชาดจังหวัดสงขลาและคลังเลือดโรงพยาบาลสงขลานครินทร์มารับบริจาคโลหิตจาก อาจารย์ บุคลากร นักเรียนนักศึกษา
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09702-300x200.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09709-300x200.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09736-300x200.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09747-300x200.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09764-300x200.jpg)
![](https://www.usp.ac.th/wp-content/uploads/2023/09/USP09765-300x200.jpg)
บริจาคโลหิต
วิทยาลัยเทคโนโลยีอุดมศึกษาพณิชยการร่วมกับสภากาชาดจังหวัดสงขลาและคลังเลือดโรงพยาบาลสงขลานครินทร์มารับบริจาคโลหิตจาก อาจารย์ บุคลากร นักเรียนนักศึกษา